Menene bambanci tsakanin QD ID da DID a cikin takaddun shaida na BQB

Teburin Abubuwan Ciki

Menene bambanci tsakanin QD ID da DID a cikin takaddun shaida na BQB?

Takaddun shaida ta Bluetooth kuma ana kiranta takaddun shaida na BQB. A takaice, idan samfur naka yana da aikin Bluetooth kuma dole ne a yiwa tambarin Bluetooth alama akan bayyanar samfurin, dole ne ya wuce takaddun shaida mai suna BQB. Duk kamfanonin memba na Bluetooth SIG na iya amfani da alamar kalmar Bluetooth da tambarin bayan kammala takaddun shaida.

BQB ya hada da QDID da DID.

QDID: ID na ƙirar zanen, sig zai sanya shi ta atomatik idan suna ƙirƙirar sabon ƙira ko yin gyare-gyare ga ƙirar ƙwararraki. Idan sunan shafi ne, yana nufin QDID wanda wani ya rigaya ya tabbatar, don haka ba za ku sami sabon QDID ba.

Shin kun san  shi ne Declaration ID, wanda yake kamar katin ID ne. Yana buƙatar abokan ciniki su sayi DID ɗaya don kowane samfur. Idan abokin ciniki yana da samfuran N, yayi daidai da N DIDs. Duk da haka, idan samfurin samfurin ya kasance iri ɗaya, to ana iya ƙara samfurin.

Ƙara bayanin samfurin zuwa DID. Ana kiran wannan matakin sunan shafi.

Lura: Dole ne a buga QDID akan samfur, marufi ko takaddun da ke da alaƙa. (Zaɓi ɗaya daga cikin ukun)

Feasycom's yawa na'urorin Bluetooth suna da takaddun shaida na BQB, kamar BT646, BT802, BT826, BT836B, BT1006A, da sauransu. 

Don ƙarin cikakkun bayanai, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallace mu da kirki.

Gungura zuwa top