Yadda za a zabi fitila.

Teburin Abubuwan Ciki

Dangane da binciken, kusan na'urorin Bluetooth® biliyan 4 ana hasashen jigilar kayayyaki a cikin 2018 kadai, kuma an kiyasta masana'antar dillalan za ta samar da kudaden shiga na $968.9 miliyan a cikin 2018.

Me fitila zata iya yi muku.

na'urorin da ke watsa mai gano su zuwa na'urorin lantarki masu ɗaukuwa da ke kusa. Fasahar tana ba wa wayoyin hannu, allunan da sauran na'urori damar yin ayyuka lokacin da suke kusa da fitila. Gabaɗaya magana, gada ce don kusanci nisan ku da abokan ciniki. Kuna iya tura abin da kuke son nunawa ga abokan cinikin ku. Ana iya amfani da fasahar Beacon don shaguna, gidajen tarihi, nune-nune, bajekolin kasuwanci, dillalai, filin wasa, tantance kadara, gidan abinci, da sauransu.

Yadda ake amfani da fitila

Yawancin shari'o'in amfani da tashoshi sun faɗi ƙarƙashin ɗaya daga cikin nau'ikan masu zuwa:

Karɓar Saƙonnin Kusa da Fadakarwa
Kuna iya ƙara haɗe-haɗe zuwa tashoshin ku, da samun damar waɗancan abubuwan da aka makala azaman saƙonni, tare da ƙa'idodin ku ta amfani da Saƙonnin Kusa da Faɗin Kusa, waɗanda baya buƙatar shigar da app ɗin ku. Tunda ana adana saƙonnin a cikin gajimare, zaku iya sabunta su akai-akai yadda kuke so ba tare da buƙatar sabunta tashoshi da kansu ba.

Yin hulɗa tare da Yanar Gizo na Jiki
Gidan Yanar Gizon Yanar Gizo yana ba da damar mu'amala mai sauri, mara sumul tare da tashoshi. Idan kuna son fitilar ku ta haɗi zuwa shafin yanar gizon guda ɗaya, kuna iya watsa firam ɗin Eddystone-URL. Faɗakarwar Kusa za ta iya karanta wannan URL ɗin da aka matsa, da Chrome ta amfani da Gidan Yanar Gizon Jiki. Lura cewa an saita tashoshi ta amfani da Eddystone-URL ba za a iya yin rijista tare da rajistar tashoshi na Google ba.

Haɗin kai tare da ayyukan Google
Lokacin da aka yi rajistar tashoshi tare da Google, API ɗin Wuraren yana amfani da filaye kamar daidaitawar latitude da longitude, matakin bene na cikin gida, da Google Places PlaceID azaman sigina don haɓaka daidaiton gano wuri ta atomatik.

Yadda za a zabi fitila.

A cikin kasuwan yau, akwai nau'ikan fitila iri-iri da yawa daga farashin bambanci, kuma muna da wahalar zaɓar shi. Don haka, ga wasu shawarwari waɗanda wataƙila za ku iya yin bitarsu.

  • Kuna buƙatar wasu don ci gaba, ko don turawa, ko duka biyu?
  • Za su zauna a gida, ko a waje, ko duka biyun?
  • Dole ne su goyi bayan ma'aunin iBeacon, ma'aunin Eddystone, ko duka biyun?
  • · Shin suna buƙatar ƙarfin baturi, mai amfani da hasken rana, ko za su sami tushen wutar lantarki na waje?
  • Za su kasance a cikin tsaftataccen muhalli mai tsafta, ko za su yi yawo da yawa, ko kuma za su kasance cikin yanayi mai tsauri (amo, girgiza, abubuwa, da sauransu)?
  • · Shin kamfanin da ke sa su kwanciyar hankali da samun kuɗi mai kyau, ko kuma yana haifar da haɗarin ɓacewa?
  • Kuna buƙatar wasu ƙima-ƙara abubuwa daga mai siyar ku, bayan kayan aikin (misali sarrafa abun ciki, sabis na tsaro don sarrafa fitila da sauransu.)

Kamfanin fasaha na Feasycom yana ba ku mafita daban-daban tare da farashi mai gasa. Tallafin Feasybeacon yana amfani da sabuwar fasahar Bluetooth 5.0, da goyan bayan ibeacon, eddystone beacon, altbecon frams misali. Hakanan, Feasybeacon yana tallafawa ramin 10 suna tallata URLs lokaci guda. Komai kai mai haɓakawa ne ko kantin sayar da kayayyaki, Feasycom na iya samar maka da mafi yawan ayyukan keɓancewa.

Kar ku jira shi kuma, za ku rasa dama da yawa idan ba ku koyi fasahar fitila ba.

Shawarar fitila

Tushen Magana: https://www.feasycom.com/bluetooth-ibeacon-da14531

Gungura zuwa top