Gabatarwa Eddystone Ⅱ

Teburin Abubuwan Ciki

3.Yadda ake saita Eddystone-URL zuwa na'urar Beacon

Bi matakan da ke ƙasa don ƙara sabon watsa shirye-shiryen URL.

1. Buɗe FeasyBeacon kuma haɗa zuwa na'urar fitila

2. Ƙara sabon watsa shirye-shirye.

3. Zaɓi nau'in watsa shirye-shiryen Beacon

4. Cika URL da RSSI a siga 0m

5. Danna Ƙara.

6. Nuna sabon ƙara URL Watsa shirye-shirye

7. Danna Ajiye (Ajiye sabon ƙarar watsa shirye-shiryen URL na tambarin)

8. Yanzu, ƙarar tashar URL watsa shirye-shiryen za ta nuna akan Feasybeacon APP

jawabinsa:

Sanya:  image.pngKewaya hagu ɗaya, kashe watsa shirye-shiryen tashoshi

Da'irar Dama image.png , Kunna watsa shirye-shiryen fitila.

4 Menene Eddystone-UID?

Eddystone-UID wani bangare ne na ƙayyadaddun Eddystone don tayoyin BLE. Ya ƙunshi lambobi hexadecimal 36 waɗanda suka haɗa da lambobi hexadecimal 20 Namespace ID, 12 hexadecimal lambobi Misali ID da 4 hexadecimal lambobi RFU, rabe zuwa 3 rukunoni, rabu ta hyphens.

Misali. 0102030405060708090A-0B0C0D0E0F00-0000

Kowane rukunin 3 dole ne ya ƙunshi adadin haruffa masu zuwa a kowane sashe:

Kashi na farko: 20

Kashi na biyu: 12

Kashi na uku: 4

Haruffa su zama lamba daga 0 zuwa 9, kuma haruffa daga A zuwa F. Ƙungiyar za a iya yin gaba ɗaya ta lamba ko haruffa ko haɗin duka biyun.

5 Yadda ake amfani da Eddystone-UID

Ana iya amfani da Eddystone-UID tare da tsarin Android na kusa. Da farko dole ne ka ƙirƙiri UID wanda ba wani yayi rajista ba. Sannan yi saitin UID don fitilar. Kuma yi rijistar sa akan uwar garken Google kuma haɗa UID tare da daidaitattun bayanan turawa akan sabar Google. Da zarar an gama daidaitawa, lokacin da na'urar android ta kunna allon wayar, a kusa za ta bincika na'urar Beacon da ke kewaye ta atomatik, kuma za a nuna bayanan turawa daidai.

Idan na'urorin iOS suna buƙatar amfani da Eddystone-UID, dole ne su shigar da app, saboda tsarin IOS baya bayar da tallafi kai tsaye.

6 Yadda ake saita Eddystone-UID zuwa na'urar Beacon

Bi matakin da ke ƙasa don ƙara sabon watsa shirye-shiryen UID.

  1. Bude FeasyBeacon APP kuma haɗa zuwa na'urar fitila.
  2. Ƙara sabon watsa shirye-shirye.
  3. Zaɓi nau'in watsa shirye-shiryen UID.
  4. Cika Ma'aunin UID.
  5. Danna Gama.
  6. Nuna sabuwar Watsa shirye-shiryen UID da aka ƙara
  7. Danna Ajiye (Ajiye sabon ƙarar watsa shirye-shiryen UID na fitila)
  8. Yanzu, ƙarar tashar UID watsa shirye-shiryen za ta nuna akan Feasybeacon APP

Gungura zuwa top