Maganin Tashar Cajin Bluetooth - Canjin Ƙwarewar Cajin Motocin Lantarki

Teburin Abubuwan Ciki

Tare da haɓaka kuɗin dijital da ci gaba a cikin fasaha, nau'in tashoshin caji yana ci gaba da haɓakawa. Daga nau'ikan cajin da ke aiki da tsabar kuɗi zuwa kati da caji na tushen lambar QR, kuma a yanzu zuwa amfani da sadarwar shigar, tashoshin cajin motocin lantarki suna ci gaba da haɓaka. Koyaya, amfani da na'urori na 4G a cikin na'urorin tashar caji yana zuwa tare da tsada mai tsada kuma yana buƙatar tallafi daga cibiyoyin sadarwar hannu. A wasu wurare na musamman kamar ginshiƙai masu rauni ko sigina, shigar da tashoshin sadarwa ya zama dole don tabbatar da amfani da tashoshi na caji, wanda ke ƙara haɓaka farashin samfur. Don haka, aikace-aikacen fasahar Bluetooth Low Energy (BLE) a cikin caji tashoshi ya zama mafita.

Matsayin Bluetooth

Babban maƙasudin ƙirar Bluetooth a tashoshin caji ita ce ba da damar masu amfani don haɗawa da tashar caji ta hanyar aikace-aikacen hannu ko ƙananan shirye-shirye lokacin da tashar ba ta layi ba. Wannan yana ba da damar ayyuka daban-daban na Bluetooth kamar tantancewa, sarrafa tashar caji ta kunna/kashewa, karanta matsayin tashar caji, saitin sigogin tashar caji, da fahimtar "toshe da caji" ga masu abin hawa.

bt - caje

Scenarios aikace-aikace

Wuraren Yin Kiliya na Jama'a

Kafa tashoshi na caji a wuraren ajiye motoci na jama'a yana ba da sabis na caji mai sauƙi da sauri, musamman a cikin cibiyoyin birni ko wuraren kasuwanci masu yawan gaske. Masu amfani za su iya cajin motocin su yayin da suke jiran yin parking.

Manyan Cibiyoyin Siyayya

Shigar da tashoshi na caji a wuraren cin kasuwa yana amfanar masu amfani da kasuwanci. Masu amfani za su iya cajin motocin su yayin sayayya, kuma kasuwancin na iya ganin karuwar tallace-tallace saboda tsawon zaman abokin ciniki.

Wuraren Yin Kiliya a gefen Titin: A cikin birane, yawancin hanyoyin da ba na manya ba ana ba da izinin yin parking na wucin gadi. Saboda ƙananan girman tashoshin cajin Bluetooth (kasa da 20㎡), ana iya sanya su cikin dacewa a waɗannan wurare don samar da ayyukan caji masu dacewa ga masu amfani.

Ƙungiyoyin Mazauna

Kafa tashoshin caji a cikin al'ummomin zama yana ba da sabis na caji mai dacewa ga mazauna yankin, yana ƙarfafa su su yi amfani da motocin lantarki.

Yankuna masu nisa da karkara

Tare da ci gaban shirye-shiryen farfado da yankunan karkara, haɓakar cajin kayayyakin more rayuwa a cikin gundumomi da yankunan karkara sun zama mahimmanci. Tashoshin caji na Bluetooth na iya ba da sabis na caji masu dacewa a waɗannan wurare, biyan buƙatun caji na masu amfani da tushe.

Wuraren Kasuwanci

Hakanan tashoshin cajin Bluetooth suna taka muhimmiyar rawa a wuraren kasuwanci kamar manyan kantuna, gidajen abinci, da wuraren shakatawa. Mutane na iya cajin wayoyinsu ko wasu na'urorin lantarki ta hanyar caji yayin jira ko zama, ƙara gamsuwar abokin ciniki da kuma jawo ƙarin kwastomomi.

bt - caje

Fasalolin Tashoshin Cajin Bluetooth

Tabbatar da Haɗin Bluetooth

Haɗin farko ta amfani da Lambar Tabbatarwa - Lokacin da masu amfani suka fara haɗa aikace-aikacen hannu ko ƙananan shirye-shirye tare da tsarin Bluetooth na tashar caji, suna buƙatar shigar da lambar haɗin gwiwa don tabbatarwa. Da zarar haɗin ya yi nasara, tsarin Bluetooth na tashar caji yana adana bayanan na'urar. Bayan haɗin kai mai nasara, masu amfani zasu iya canza lambar haɗin kai ko canzawa zuwa yanayin lambar PIN bazuwar ba tare da shafar na'urorin da aka haɗa a baya ba.

Sake haɗin kai ta atomatik don Haɗin da ke gaba - Na'urorin tafi-da-gidanka da suka yi nasarar haɗa tashar caji kuma aka rubuta bayanan haɗin gwiwar su na iya sake haɗawa ta atomatik lokacin da suke cikin kewayon haɗin haɗin Bluetooth na tashar caji, ba tare da buƙatar buɗe wayar hannu ko ƙaramin shirin ba.

Tashar caji na iya gane ingantattun na'urorin Bluetooth kuma ta atomatik ganowa da sake haɗawa muddin suna cikin kewayon siginar watsa shirye-shiryen Bluetooth.

bt-tashar caji

Ikon Bluetooth na Tashar Caji

Da zarar na'urar tafi da gidanka ta haɗa da tsarin Bluetooth na tashar caji, masu amfani za su iya sarrafa kunnawa/kashe tashar caji, karanta bayanin halin caji, da samun damar bayanan caji ta hanyar wayar hannu ko ƙaramin shiri.

Game da amfani da tashar caji ta layi, tashar caji tana buƙatar adana bayanan rikodin caji a cikin gida. Da zarar an shigar da tashar caji zuwa dandamali, za ta iya loda bayanan caji.

Bluetooth "Toshe da Caji"

Bayan haɗa na'urorinsu na hannu zuwa tashar caji ta Bluetooth, masu amfani za su iya saita sigogin tashar caji, kamar kunna ko kashe yanayin "toshe da caji" na Bluetooth (an kashe ta tsohuwa). Hakanan ana iya saita waɗannan saitunan ta cikin gajimare.

Lokacin da yanayin "toshe da caji" na Bluetooth ya kunna kuma wata na'ura a cikin jerin abubuwan haɗin caji ta zo kusa da tashar, ta atomatik ta sake haɗawa ta Bluetooth. Da zarar mai amfani ya haɗa bindigar caji da abin hawa, tashar caji, sanin cewa an kunna yanayin, za ta fara caji ta atomatik.

Amfanin Tashoshin Cajin Bluetooth

Sigina Independence

Ana iya amfani da tashoshi masu cajin Bluetooth cikin sauƙi ko da a wuraren da ba su da ƙarfi ko babu sigina, kamar wuraren ajiye motoci na kewayen birni ko na ƙasa, wanda ke haifar da inganci.

Cajin Anti Sata

Tashoshin caji masu kunna Bluetooth suna buƙatar haɗa lambar PIN don fara caji, samar da ingantattun matakan hana sata da tabbatar da tsaro.

Toshe kuma Caji

Da zarar na'urar tafi da gidanka ta kusa, Bluetooth zata sake haɗawa ta atomatik tare da tashar caji, yana ba da damar yin caji kai tsaye ta hanyar shigar da kebul na caji kawai, yana samar da dacewa da inganci.

Haɓaka nesa

Ana iya haɓaka tashoshin caji masu kunna Bluetooth akan iska (OTA), tabbatar da cewa koyaushe suna da sabbin nau'ikan software kuma suna ba da sabuntawa akan lokaci.

Matsayin Caji na ainihi: Ta hanyar haɗawa zuwa tashar caji ta Bluetooth da samun damar aikace-aikacen hannu ko ƙaramin shiri, masu amfani za su iya duba halin caji na ainihi.

Nasihar Modulolin Bluetooth

  • FSC-BT976B Bluetooth 5.2 (10mm x 11.9mm x 1.8mm)
  • FSC-BT677F Bluetooth 5.2 (8mm x 20.3mm x 1.62mm)

Tashoshin caji na Bluetooth suna amfani da fasahar BLE, suna baiwa masu amfani damar bincika lambar QR na tashar caji ko tashe ta ta hanyar ƙaramin shirye-shirye ko apps na WeChat. Bugu da ƙari, ƙwarewar Bluetooth yana bawa tashar caji damar tashi ta atomatik lokacin da ta gano na'urar hannu ta mai amfani. Waɗannan tashoshi na caji ba sa buƙatar haɗin intanet, haɗaɗɗun wayoyi, suna da sassauci mai yawa, da ƙarancin farashin gini. Suna magance sauƙi na caji a sabbin / tsoffin wuraren zama, da kuma shigar da cajin tashoshi a wuraren da ke gefen titi.

Don ƙarin koyo game da yanayin aikace-aikacen da fa'idodin tashoshin cajin Bluetooth mara ƙarfi, jin daɗin tuntuɓar ƙungiyar Feasycom. Feasycom babban kamfani ne na fasaha wanda ya kware a fagen Intanet na Abubuwa (IoT). Tare da ainihin ƙungiyar R&D, samfuran tari na yarjejeniya ta Bluetooth ta atomatik, da haƙƙin mallakar fasaha na software mai zaman kansa, Feasycom ya gina mafita-zuwa-ƙarshe a cikin gajeriyar hanyar sadarwa mara waya. Bayar da cikakken saiti na mafita da sabis na tsayawa ɗaya (Hardware, Firmware, App, Mini-Program, Tallafin Fasaha na Asusu na hukuma) don masana'antu kamar Bluetooth, Wi-Fi, na'urorin lantarki, da IoT, Feasycom yana maraba da tambayoyi!

Gungura zuwa top